Transaxle Tare da Injin Lantarki na 1000w 24v Don Taraktan Lantarki
Bayanin Samfura
Sunan Alama | HLM | Lambar Samfura | Saukewa: C04G-125LGA-1000W |
Amfani | Otal-otal | Sunan samfur | Akwatin Gear |
Rabo | 1/18 | Shiryawa | Karton |
Nau'in mota | PMDC Planetary Gear Motor | Ƙarfin fitarwa | 1000W |
Nau'in hawa | Dandalin | Aikace-aikace | Injin tsaftacewa |
Abu | darajar |
Garanti | shekara 1 |
Masana'antu masu dacewa | Otal-otal, Shagunan Tufafi, Gonaki, Gidan Abinci, Dillaliya, Shagunan Buga |
Nauyi (KG) | 6KG |
Tallafi na musamman | OEM |
Tsarin Gearing | Bevel / Miter |
Fitar Torque | 7-30 |
Saurin shigarwa | 3600-3800rpm |
Saurin fitarwa | 200-211 rpm |
Ana amfani da axles ɗin tuƙi a cikin motocin lantarki daban-daban kamar su babur, sweepers, da manyan motoci. To, menene ayyuka na tuƙi axles?
Tushen tuƙi yana a ƙarshen jirgin ƙasa mai ƙarfi kuma ainihin ayyukansa sune:
1. Ƙwararrun injin da aka watsa daga motar cardan yana watsawa zuwa ƙafafun motsa jiki ta hanyar ragewa na ƙarshe, bambance-bambancen, rabi na rabi, da dai sauransu, don rage gudu da kuma ƙara ƙarfin wuta;
2. Canja shugabanci na jujjuya watsawa ta hanyar bevel gear biyu na babban mai ragewa;
3. Gane saurin bambance-bambancen ƙafafun ƙafafu a bangarorin biyu ta hanyar bambance-bambancen don tabbatar da cewa ƙafafun ciki da na waje suna juyawa cikin sauri daban-daban;
4. Gudanar da ɗaukar nauyi da tilasta watsawa ta hanyar gidaje da ƙafafu.
Ingantawa da Aiwatar da Wutar Lantarki ta Rear Axle
Ƙarfin baya na abin hawan lantarki yana nufin ƙarshen axle, wanda ake amfani da shi don tallafawa ƙafafun da haɗa na'urar ta baya. Idan abin hawa ne na gaba, to, axle na baya shine kawai alamar tag. Yi rawar kai kawai. Idan gaban axle ba tuƙi axle ba, to, na baya axle ne mai tuki na baya axle. A wannan lokacin, baya ga aikin ɗaukar kaya, yana kuma taka rawar rage tuƙi da saurin bambanta. Motar lantarki ta baya tana cikin filin fasaha na aikace-aikacen. Ya haɗa da gidan axle na baya da aka kafa tare da rami harsashi, saiti daban-daban a cikin kogon harsashi kuma yana ɗaukar babban sprocket, nau'i-nau'i na nau'i-nau'i iri-iri ana haɗa su tare da watsawa daban kuma sauran ƙarshen an gyara su bi da bi. Rabin rabi na hagu da dama na cibiyoyi na hagu da na dama, ƙarshen ƙarshen gidan axle na baya suna kunkuntar don samar da rami na farko da rami mai shinge mai shinge; ɗayan ƙarshen yana kunkuntar don samun rami na pivot na biyu, wanda shine daban-daban Ƙarshen biyu na watsawa ana sanya su a kan ramukan pivot na farko da na biyu bi da bi, kuma haɗin watsawa tsakanin biyu na hagu da dama na rabi shafts kuma bambancin shine bambanci. haɗin spline, kuma an samar da kogon masaukin feda tare da sprocket na Pedal wanda aka haɗa da bambancin.
Saboda irin wannan nau'in na baya na baya zai iya inganta daidaitawar motar lantarki zuwa yanayin hanya, tasirin sarrafa aiki yana da kyau, tuki yana da kwanciyar hankali da kuma ceton aiki, kuma yana da amfani don ƙara tsaro, ta yadda motar lantarki zata iya. inganta haɓakar hawan hawan da ƙara ƙarfin wuta, ajiye wutar lantarki, kuma ya dace da shigarwa da sarrafawa. Tattalin arziki da aiki.
Jinhua Huilong Machinery Co., Ltd. shine masana'anta na transaxles, na'urorin motsa jiki da na'urorin haɗi na motsi, kamar masu sarrafawa, caja da nunin baturi.
Masana'antar mu ta rufe yanki mai girman murabba'in murabba'in kusan 2,4581, kuma ana kan gina sabon bitar mai murabba'in murabba'in 330,000 a yanzu. Mun dage kan inganta tsarin kula da ingancin don saduwa da gamsuwar abokan ciniki mafi kyau da haɓaka sabbin fasahohi don samar da Alamar Huilong.
Muna fatan finds da abokan ciniki a gida da waje su ziyarce mu. Don haka, muna gayyatar duk kamfanoni masu sha'awar ziyartar masana'antar mu ko tuntuɓar mu kai tsaye don ƙarin bayani. Muna fatan samar muku da kyawawan kayayyaki da gamsarwa bayan sabis na tallace-tallace.